สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 30 ปราจีนบุรี ฝึกอบรมตามความสามารถ (CBT) ผ่านแอพพลิเคชั่น DSD M-Learning หลักสูตรการเชื่อมอาร์กโลหะด้วยมือ ระดับ 1
![image01](http://mlearning.dsd.go.th/public/../administrator/public/uploads/news/198/19651.jpg)
สถาบันพัฒนาฝีมือแรงงาน 30 ปราจีนบุรี ดำเนินการฝึกอบรมตามความสามารถ (CBT) ผ่านสื่ออิเล็กทรอนิกส์ด้วยระบบบริหารการฝึกอบรมด้วยคอมพิวเตอร์ CMI (Computer Managed Instruction) และดำเนินการฝึกอบรมภาคทฤษฎีด้วยตนเองผ่านแอพพลิเคชั่น DSD M-Learning หลักสูตรการเชื่อมอาร์กโลหะด้วยมือ ระดับ 1 ระหว่างวันที่ 28 พฤษภาคม – 13 มิถุนายน 2567